ஒரு பெண் உங்களையே சுற்றி வருகிறாள் காதலிக்கிறாள் என்பதற்கான அறிகுறிகள் என்ன?

0

பல முறை நிராகரிப்பை அனுபவித்த ஒருவருக்கு, ஒரு பெண் உங்களை அணுக விரும்பும் சந்தர்ப்பங்கள் இருந்திருக்கலாம் என்று நாங்கள் உங்களுக்குச் சொன்னால், நீங்கள் நிச்சயமாக ஆச்சரியப்படுவீர்கள்.

ஆம். ஒரு பெண் உங்களை நெருங்கி வர ஆசைப்பட்டிருந்தால், அதுகுறித்து உங்களுக்கு தெரியாமல் இருந்திருக்கலாம். இவ்வாறு சில நேரங்களில் நடந்திருக்க வாய்ப்புகள் உள்ளன.

ஆனால் நீங்கள் அந்த வாய்ப்பை இழந்துவிடக்கூடாது. ஒரு பெண் உங்களை நேசிக்க நெருங்கி வர விரும்பும் அறிகுறிகளைப் பற்றி இக்கட்டுரையில் காணலாம்.

அவள் கண் விளையாட்டுகளை விளையாடுகிறாள்

மிகவும் நுட்பமான அணுகுமுறை அழைப்புகளில் ஒன்று கண் விளையாட்டு. பொதுவாக பெண்கள் கண்களாலே பேசுவார்கள். வார்த்தைகளை தாண்டி அவளுடைய கண்கள் சில விஷயங்களை நமக்கு உணர்த்தும். கண் தொடர்பு நம்பமுடியாத சக்தி வாய்ந்தது மற்றும் நெருக்கமானது.

நாம் விரும்பாத நபர்களுடன் நாம் அரிதாகவே கண் தொடர்பு கொள்கிறோம். ஆனால், விரும்பிய ஒருவருடன் மிக வலுவான கண்தொடர்பு கொள்ளுவோம். உண்மையில், கண் தொடர்பை வேண்டுமென்றே தவிர்ப்பது ஆண்களும் பெண்களும் மற்றவர்களுடன் உரையாடலில் ஈடுபடுவதைத் தவிர்க்கும் வழிகளில் ஒன்றாகும்.

அவளுடைய உடல் மொழி சொல்கிறது

ஆண்களும் பெண்களும் அவர்கள் ஈர்க்கப்பட்ட ஒருவரைப் பார்க்கும்போது தங்கள் உடல் மொழியில் சிறிய மாற்றங்களைச் செய்கிறார்கள். பெண்களுடனான மிகவும் பொதுவான எடுத்துக்காட்டுகள், அவள் சிறந்த முறையில் தன்னை வெளிப்படுத்திக் கொள்வதற்காக, அவளுடைய ஆடை மற்றும் கூந்தலில் சிறிய மாற்றங்களைச் செய்வது. அவள் உங்கள் மீது ஆர்வமாக இருப்பதற்கான அறிகுறிகளாக அவள் உடல் மொழிகள் மாறும்.

அவள் உங்களுக்குச் சொல்கிறாள்

உங்களை இலக்காகக் கொண்ட ஒரு பொதுவான கேள்வியை அவள் கேட்கலாம். உங்கள் விருப்பு வெறுப்புகளுடன் தொடர்புடைய ஒன்று அல்லது நீங்கள் பதிலளிப்பீர்கள் என்று அவளுக்குத் தெரிந்த ஒன்று. அவள் உங்களிடம் கேட்கலாம், அல்லது நீங்கள் அவளிடம் கவனம் செலுத்த நீங்கள் தெளிவாக ஆர்வமாக உள்ள ஏதாவது பேசிக்கொண்டிருக்கலாம்.

உங்களை நெருங்கி வருகிறாள்

நீங்கள் அவளை அணுக வேண்டும் என்று ஒரு பெண் விரும்பினால், அவள் உண்மையில் உங்களை நெருங்கி வரலாம். அவள் உங்கள் பக்கத்தில் அமர்ந்து ஹேங்கவுட் செய்யலாம், அவளுடைய நண்பர் குழு மேசைகளை மாற்றலாம், உங்களுக்கு அருகில் நடனமாடலாம் அல்லது உங்கள் பார்வையில் நடனமாடலாம் அல்லது தனியாக ஒரு இடத்தை எடுத்துக் கொள்ளலாம், அதனால் அவள் உங்களிடம் மனம் விட்டு பேசுவதற்கு நீங்கள் தயாராக இருப்பதை காணலாம்.

உங்களுக்காக எதுவும் செய்ய தயாராகிறாள்

ஒருவர் மீது நாம் அளவுகடந்த அன்பையோ, அக்கறையோ வைக்கும்போது அவருக்காக ஒவ்வொன்றையும் நாம் பார்த்து பார்த்து செய்வோம். அவர்களுக்காக நாம் எதையும் செய்ய தயாராக இருப்போம். ஒரு பெண் உங்களுக்காக எதையும் செய்ய தயாராக இருக்கிறாள் என்றால், அவள் உங்களை விரும்புகிறாள் என்று அர்த்தம். சில நேரங்களில் இது ஒரு தற்செயல் நிகழ்வாக இருக்கும்போது, மேலும் ஏதாவது குறிக்கும் வேறு ஏதேனும் அறிகுறிகள் இருந்தால் நீங்கள் கவனம் செலுத்துங்கள்.

இருவருக்கும் நேரம் செலவிடுவது

ஒரு பெண் உங்களுடன் நேரம் செலவிட விரும்பவில்லை என்றால், அவள் உங்களை கடந்து செல்ல வேகப்படுத்துவாள் என்பதை உணர கடினமாக இருக்கும். ஆனால், அவள் உங்களுடன் அதிக நேரம் இருக்க விரும்புகிறாள். உங்களை கடந்து செல்ல யோசிக்கிறாள் என்றால், நீங்களே புரிந்துகொள்ள வேண்டும். ஆவல் உங்கள் மீது ஏதோ ஓர் உணர்வில் இருக்கிறாள் என்பதை. பிடிக்குதா நபருடன் யாரும் நேரம் செலவிட மாட்டார்கள்.